Shaiya - Etaine Phục Hận
Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 42
    Senior Member Vô Đối's Avatar
    Thanks
    18
    Trích dẫn Gửi bởi QuyVuong Xem bài viết
    Quen thì chắc là không quen rồi, có quá nhiều hoài niệm với quá nhiều cái tên, giờ thì tất cả là vô danh.

- - - Updated - - -

1 thời để nhớ
    Ước gì, và vẫn chỉ là ước gì...

Rồi, đã biết chú QuyVuong này là ai, chuẩn bị bán set offgame hay chuyển trò chơi khác đi em nhé =))

Em tưởng giấu được quá khứ của mình mãi sao, anh mà nói cho cả PN biết ngày xưa chú chơi ntn thì )

Senior Member Acticon's Avatar
    Thanks
    76
    ai ko chơi thì nexttttttttttttttttttttttttttttttt

Senior Member QuyVuong's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Vô Đối Xem bài viết
    Rồi, đã biết chú QuyVuong này là ai, chuẩn bị bán set offgame hay chuyển trò chơi khác đi em nhé =))

Em tưởng giấu được quá khứ của mình mãi sao, anh mà nói cho cả PN biết ngày xưa chú chơi ntn thì )
    Bạn thật là có khiếu hài hước
    Quá khứ hiện tại và tương lai, mình không có gì phải hổ thẹn, chỉ là không muốn đem những gì riêng tư của bản thân bô lô ba la mà thôi. Pro thì sao, nắm trùm sv thì sao, rồi tất cả chỉ còn là quá khứ. Quá khứ thế nào không quan trọng, quan trọng là sống ra sao để hiện tại và tương lai, không bao giờ chúng ta thấy hổ thẹn với bản thân.

Với 2 người không quen nhau, tự xưng anh gọi em chẳng khác nào đeo cái bảng "tôi vô học" trước ngực. Và thật xấu hổ khi nói chuyện với thể loại này.
    Lời cuối, chẳng có chuyện gì có thể khiến mình off game trừ khi mình thấy chán, ở đời không lừa gạt cướp giật của ai thì ban đêm lun lun ngon giấc. À, mình là ai có thể không thể nào cả LMPN đều biết, nhưng những trụ cột hiện nay của LMPN đều biết, vì mình có mặt ở đây là do họ gọi mình chơi lại.

Sau này chắc mình sẽ không comment với bạn nữa, vì không cùng .. à, không giống nhau, nhẹ nhàng thế thôi.

Member DragonZ's Avatar
    Thanks
    0
    Đọc bài của QuyVuong em thật sự khâm phục anh chắc anh học cao lắm, lời lẽ nho nhã nhưng sắc bén em đoán chắc anh học khoa ngữ văn. Có những thằng học chẳng đến đâu, tính nết đàn bà hay ghen ăn tức ở mà cứ thích tỏ vẻ hiểu biết thì phải có những người như anh mới trị được. Em là em rất ít khi nể ai nhưng anh là 1 trong số ít người em nể. Thôi anh cứ mặc kệ mấy thằng mặc váy đó, tụi nó thấy AS ai cũng sợ anh, còn PN không ai sợ nó, nên nó kiếm chuyện với anh để được nổi tiếng lây đó, gì chứ tỏng của mấy thằng đó con nít nhìn cũng ra mà. Nó giết người ta thì nó bảo nó log, người ta giết nó thì nó bảo thằng khác log không phải nó, tếu thế đấy anh hi hi hi.

Senior Member Vô Đối's Avatar
    Thanks
    18
    =))

Tưởng ai, hóa ra là thằng loz ngày xưa, hổ báo bị mình di cho chết như 1 con chó

Giờ vẫn server này, vẫn cái kiểu rẻ rách giả vờ post bài nho nhã, nhưng thực ra tâm địa đéo bằng 1 con chó.

Ngay cái lúc làm bài về ĐLQ, mình đã nghi rồi, sao lại có cái thằng điên, tầm này 2013 rồi, chơi SY bao năm rồi mà vẫn nghĩ về liên minh, về anh em thế, lại còn đi đảo riêng, mong rằng anh em sẽ cố gắng, hóa ra cũng chỉ là ngụy biện, cũng chỉ là dành cho mình, mộng ôm trùm và bú mút công sức anh em thôi

Còn địt mẹ cái thằng DragonZ, mày biết thằng thầy dùi và bợ đít nó chết ở đâu ko, cái loại mày, đánh đéo được bố mày quay ra cắn, bảo bố mày cast skill, mày cần tao post nguyên cái clip tao vả mày chết ko....

Đã đéo có vẹo gì thì đừng có mà tinh tướng.

Chắc là sau cái vụ này, chân tướng lộ diện thì bán acc, hay đổi tên, hay làm cm mày cái gì đi )

- - - Updated - - -

Tao còn giữ lại rất nhiều ảnh, bài viết về cái loại chó như mày ngày xưa đấy )

Senior Member slayer1302's Avatar
    Vị trí hiện tại
    ○ Stairway to Heaven ○
    Thanks
    214
    ko biết DragonZ là ai mà nâng bi PN thế nhỉ, cái gì đúng thì nói, trung lập 1 tí đi
    •◘ Castiel ◘•
    ♥ Happiness's ♥
    ◘◘◘◘◘◘◘◘
    ◘◘◘◘◘◘
    ♦♦♦♦
    ♥♥
    What goes around comes around
    What goes up must come down

Member MeoLuoi's Avatar
    Thanks
    3
    Trích dẫn Gửi bởi Vô Đối Xem bài viết
    =))

Tưởng ai, hóa ra là thằng loz ngày xưa, hổ báo bị mình di cho chết như 1 con chó

Giờ vẫn server này, vẫn cái kiểu rẻ rách giả vờ post bài nho nhã, nhưng thực ra tâm địa đéo bằng 1 con chó.

Ngay cái lúc làm bài về ĐLQ, mình đã nghi rồi, sao lại có cái thằng điên, tầm này 2013 rồi, chơi SY bao năm rồi mà vẫn nghĩ về liên minh, về anh em thế, lại còn đi đảo riêng, mong rằng anh em sẽ cố gắng, hóa ra cũng chỉ là ngụy biện, cũng chỉ là dành cho mình, mộng ôm trùm và bú mút công sức anh em thôi

Còn địt mẹ cái thằng DragonZ, mày biết thằng thầy dùi và bợ đít nó chết ở đâu ko, cái loại mày, đánh đéo được bố mày quay ra cắn, bảo bố mày cast skill, mày cần tao post nguyên cái clip tao vả mày chết ko....

Đã đéo có vẹo gì thì đừng có mà tinh tướng.

Chắc là sau cái vụ này, chân tướng lộ diện thì bán acc, hay đổi tên, hay làm cm mày cái gì đi )

- - - Updated - - -

Tao còn giữ lại rất nhiều ảnh, bài viết về cái loại chó như mày ngày xưa đấy )
    bác này nói ghê quá thế hồi xưa nick của bác bên syvn là gì thế cho em chiêm ngưỡng với ... nếu pn sv 12 thì cho em biết nha biết đâu người quen

Senior Member LangTu's Avatar
    Thanks
    1
    Shaiya VN caí shjt j qua sv nước ngoài đê Haven....
    Qúa khứ hiện VỀ

Senior Member ĐầuGau's Avatar
    Thanks
    0
    hổ páo quá, thế có biết em là ai ko nè các bác

Member minhtinhxian's Avatar
    Thanks
    0
    vai loz. toan ho? voi Bao'.